Kết quả trận Sporting Braga vs Gent, 02h00 ngày 23/10

Sporting Braga
Chưa bắt đầu
02:00
23/10/2026
Gent

TỶ LỆ BÓNG ĐÁ

Cả trận

Kèo chấp

-0.50.85
+0.50.95

Tài xỉu

T 2.250.85
X 2.250.95

1x2

11.85
23.9
X3.7

Hiệp 1

Kèo chấp

-0.250.86
+0.250.91

Tài xỉu

T 10.76
X 11.02

1x2

1—
2—
X—

Phong Độ Sporting Braga & Gent

Phong Độ Của Sporting Braga
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
20-10-2026 Liga Portugal 1
Sporting Braga
1 - 2
Gil Vicente
16-10-2026 UEFA Europa Conference League
FC Copenhagen
3 - 0
Sporting Braga
10-10-2026 Liga Portugal 1
Sporting Braga
1 - 3
Sporting CP
21-09-2026 Liga Portugal 1
Santa Clara
0 - 0
Sporting Braga
15-09-2026 Liga Portugal 1
Sporting Braga
1 - 0
GD Estoril-Praia
11-09-2026 Liga Portugal 1
Amadora
2 - 1
Sporting Braga
06-09-2026 Liga Portugal 1
Alverca
1 - 2
Sporting Braga
01-09-2026 Liga Portugal 1
Sporting Braga
1 - 0
Vitoria Guimaraes
28-08-2026 UEFA Europa Conference League
Austria Wien
0 - 0
Sporting Braga
14-08-2026 UEFA Europa Conference League
Dinamo Minsk (N)
0 - 0
Sporting Braga
Phong Độ Của Gent
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
18-10-2026 Belgian Cup
Rochefort
3 - 3
Gent
15-10-2026 UEFA Europa Conference League
Gent
1 - 0
Aarhus AGF
11-10-2026 Belgian Pro League
Zulte Waregem
0 - 2
Gent
19-09-2026 Belgian Pro League
Gent
2 - 1
Standard Liege
13-09-2026 Belgian Pro League
Genk
1 - 1
Gent
06-09-2026 Belgian Pro League
Cercle Brugge
0 - 3
Gent
04-09-2026 Belgian Pro League
Gent
1 - 0
Oud Heverlee Leuven
30-08-2026 Belgian Pro League
Gent
2 - 1
Club Brugge
28-08-2026 UEFA Europa Conference League
Hibernian FC
2 - 3
Gent
16-08-2026 Belgian Pro League
La Louviere
1 - 2
Gent

Kết quả trận Sporting Braga vs Gent ngày 23/10/2026 02:00

Cập nhật kết quả trận Sporting Braga vs Gent thuộc khuôn khổ giải UEFA Europa Conference League, diễn ra ngày 23/10/2026 02:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa Sporting Braga và Gent.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả Sporting Braga vs Gent

Kết quả trận Sporting Braga vs Gent được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của Sporting Braga và Gent.

Diễn biến trận Sporting Braga vs Gent

Diễn biến trận đấu giữa Sporting Braga và Gent được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận Sporting Braga vs Gent

Thống kê trận Sporting Braga vs Gent cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của Sporting Braga và Gent cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu Sporting Braga vs Gent

Thông tin đội hình ra sân của Sporting Braga và Gent được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu Sporting Braga vs Gent

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa Sporting Braga và Gent. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của Sporting Braga và Gent

Phong độ của Sporting Braga

Phong độ của Sporting Braga được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của Gent

Phong độ của Gent được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận Sporting Braga vs Gent.

Theo dõi kết quả Sporting Braga vs Gent, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải UEFA Europa Conference League.